Laptop HP Pavilion 14-dv0009TU 2D7A7PA Bạc
Mã SP: Đánh giá: Bình luận 0 Lượt xem: 488
CPU: Intel® Core i5-1135G7 (tối đa 4.20GHz, 8MB) RAM: 8GB (4GBx2) DDR4 3200Mhz ( 2 Khe) Ổ cứng: 512GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD VGA: Intel® Iris® Xᵉ Graphics Màn hình: 14.0 inch, FHD (1920 x 1080), IPS, micro-edge, anti-glare, 250 nits, 45% NTSC Pin: 3-cell, 43 Wh Cân nặng: 1.41 kg Màu sắc: Bạc OS: Windows 10 Home 64 + Office
Giá niêm yết: 18.990.000 đ
Giá SVC: 17.990.000 đ
Giá đã có VAT Bảo hành 12 tháng
Số lượng:
Thêm vào giỏ hàng
Chấp nhận thanh toán
pay list
Khuyến mại
🎁 Gói quà tặng bao gồm : ✦ Pin sạc dự phòng Recci King 12.000mAh ✦ Tai nghe HP H2800 ✦ Túi cho máy Notebook ✦ Chuột máy tính không dây ✦ Túi chống sốc 14" ✦ Bộ vệ sinh laptop ✦ Bàn di chuột
Tình trạng kho hàng
Liên hệ
SVC cam kết
100% sản phẩm chính hãng 100% sản phẩm mới
Chính sách bán hàng & bảo hành
Tư vấn mua hàng
Mr Đạt: 0984.579.880
Mr Anh - 0963.994.664 Ms Linh - 0987.468.902
Bảo hành
CSKH 01 - 0984.579.880
➤ Khuyến mãi cực hot đừng bỏ lỡ
Mô tả sản phẩm
MÔ TẢ SẢN PHẨM
LAPTOP HP PAVILION 14-DV0009TU 2D7A7PA
Tổng quan sản phẩm
Thiết kế bên ngoài, bộ khung
Khu vực màn hình
Khu vực bàn phím, touchpad
Khu vực tiếp theo bên dưới, chính là toàn bộ hệ thống bàn phím của thiết bị. Laptop HP PAVILION 14-DV0009TU 2D7A7PA được lắp ráp một chiếc bàn phím độc quyền cực kỳ đẳng cấp với hành trình phím nhấn lên đến 1.4 mm
- F1: Mute/Unmute Speaker của thiết bị
- F2 – F3: tăng/giảm âm lượng loa của thiết bị
- F2: giảm âm lượng
- F3: tăng âm lượng
 - F4 – F5: LCD Setting
- F4: giảm độ sáng màn hình
- F5: tăng độ sáng màn hình
- F6: Mute/Unmute Microphone của thiết bị
- F7- F8: Bật – tắt chế độ máy bay của thiết bị
- F9: Switch Display
- F12: Khởi động ứng dụng Máy tính / Caculator
- PRTSC: Chụp ảnh màn hình
Cấu hình và hiệu năng
Hai bên thân máy
Bên trái
1 x Combo Audio Port: Cổng cắm này được sử dụng để kết nối với rất nhiều thiết bị âm thanh khác nhau thông qua đầu cắm kết nối tiêu chuẩn 3-Pole 3.5mm hoặc 4-Pole 3.5mm. Các bạn có thể kết nối chiếc máy tính HP PAVILION 14-DV0009TU 2D7A7PA này với một số thiết bị âm thanh như là Headphone, Headset, Microphone và Speaker.
1 x SD Card Reader: đầu đọc thẻ SD, thuận tiện cho việc sao chuyển dữ liệu nhanh chóng.
Bên phải
1 x Power Connector: Cổng cắm này được sử dụng để kết nối bộ nguồn. Bộ nguồn của chiếc laptop HP PAVILION 14-DV0009TU 2D7A7PA này là dạng Full Adapter với kích thước rất lớn cùng chiều dài của tổng cả dây nguồn và củ sạc lên tới 2m8. Sau đây là thông số chi tiết bộ nguồn của chiếc máy tính HP PAVILION 14-DV0009TU 2D7A7PA trên. INPUT: 100-240V~2.5A 50-60Hz, OUTPUT: 20.0V --- 7.5A 150.0W.
- Đèn LED màu sáng trắng tức là máy tính của các bạn đang được sạc.
- Đèn LED màu vàng cam tức là máy tính của các bạn đang ở trạng thái pin yếu.
- Đèn LED nhấp nháy liên tục tức là pin sạc đang không hoạt động.
- Đèn LED không sáng tức là máy tính của các bạn đã bị tháo nguồn hoặc pin sạc của nó đã đầy.
Thông số kỹ thuật
Bộ vi xử lý
Bộ vi xử lý
Intel® Core i5-1135G7
Tốc độ
tối đa 4.20GHz, 4 cores 8 threads
Bộ nhớ đệm
8MB Cache
Bộ nhớ trong (RAM)
Dung lượng
8GB DDR4 3200Mhz
Số khe cắm
Ổ cứng
Dung lượng
512GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD
Tốc độ vòng quay
Khe cắm SSD mở rộng
Ổ đĩa quang (ODD)
 Không
Hiển thị
Màn hình
14.0 inch, FHD (1920 x 1080), IPS, micro-edge, anti-glare, 250 nits, 45% NTSC
Độ phân giải
Đồ Họa (VGA)
Card màn hình
Intel® Iris® Xᵉ Graphics
Kết nối (Network)
Wireless
Intel® Wireless-AC 9461 802.11a/b/g/n/ac (1x1) Wi-Fi®
LAN
Bluetooth
Bluetooth® 5 combo
Bàn phím , Chuột
Kiểu bàn phím
Bàn phím tiêu chuẩn
Chuột
Cảm ứng đa điểm
Giao tiếp mở rộng
Kết nối USB
2 SuperSpeed USB Type-A 5Gbps signaling rate;
Kết nối HDMI/VGA
1 HDMI 2.0
Tai nghe
1 headphone/microphone combo
Camera
HP Wide Vision 720p HD camera with integrated dual array digital microphones
Card mở rộng
1 microSD media card reader
LOA
2 Loa
Kiểu Pin
3-cell, 43 Wh
Sạc pin
Đi kèm
Hệ điều hành (bản quyền) đi kèm
 Windows 10 Home 64 + Office
Kích thước (Dài x Rộng x Cao)
32.5 x 21.66 x 1.7 cm
Trọng Lượng
1.41 kg
Màu sắc
Bạc
Xuất xứ
Trung Quốc
Đánh giá và nhận xét
0 đánh giá Laptop HP Pavilion 14-dv0009TU 2D7A7PA Bạc
Tin tức liên quan
Sản phẩm tương tự
  • CHÍNH SÁCH GIAO HÀNG Nhận hàng và thanh toán tại nhà
  • ĐỔI TRẢ DỄ DÀNG Dùng thử trong vòng 3 ngày
  • THANH TOÁN TIỆN LỢI Trả tiền mặt, CK, trả góp 0%