Model Pavilion 14-dv0013TU 2D7B8PA
Bộ VXL Core i7 1165G7 2.8GHz -12Mb
Cạc đồ họa Intel® Iris® Xe Graphics
Bộ nhớ 8Gb (2 x 4GB DDR4 3200)
Ổ cứng/ Ổ đĩa quang 512GB SSD PCIe® NVMe™ M.2 SSD
Màn hình 14.0Inch Full HD
Kết nối Intel® Wireless-AC 9560 802.11b/g/n/ac (2x2) Wi-Fi® and Bluetooth® 5 Combo
Webcam
Nhận dạng vân tay Không có
Nhận diện khuôn mặt Không có
Tính năng khác
Hệ điều hành Windows 10 Home
Pin 3 cell
Kích thước 32.68 x 22.55 x 1.79 cm
Trọng lượng 1.6 kg
Màu sắc/ Chất liệu Gold
Laptop HP Pavilion 14-dv0013TU 2D7B8PA
Mã SP: Đánh giá: Bình luận 0 Lượt xem: 1003
CPU: Intel® Core i7-1165G7 (tối đa 4.70GHz, 12MB) RAM: 8GB(4GBx2) DDR4 3200Mhz ( 2 khe) Ổ cứng: 512GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD VGA: Intel® Iris® Xᵉ Graphics Màn hình: 14.0 inch, FHD (1920 x 1080), IPS, micro-edge, anti-glare, 250 nits, 45% NTSC Pin: 3-cell, 43 Wh Cân nặng: 1.41 kg OS: Windows 10 Home 64 + Office Home and Student
Giá niêm yết: 21.990.000 đ
Giá SVC: 20.990.000 đ
Giá đã có VAT Bảo hành 12 tháng
Số lượng:
Thêm vào giỏ hàng
Chấp nhận thanh toán
pay list
Khuyến mại
🎁 Gói quà tặng bao gồm : ✦ Tai nghe HP H2800 ✦ Túi cho máy Notebook ✦ Chuột máy tính không dây AP2021 ✦ Túi chống sốc 14" ✦ Bộ vệ sinh laptop ✦ Bàn di chuột
Tình trạng kho hàng
Liên hệ
SVC cam kết
100% sản phẩm chính hãng 100% sản phẩm mới
Chính sách bán hàng & bảo hành
Tư vấn mua hàng
Mr Đạt: 0984.579.880
Mr Anh - 0963.994.664 Ms Linh - 0987.468.902
Bảo hành
CSKH 01 - 0984.579.880
➤ Khuyến mãi cực hot đừng bỏ lỡ
Mô tả sản phẩm
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Tổng quan sản phẩm
Thiết kế bên ngoài, bộ khung
Khu vực màn hình
Khu vực bàn phím, touchpad
Khu vực tiếp theo bên dưới, chính là toàn bộ hệ thống bàn phím của thiết bị. Laptop HP PAVILION 14-DV0013TU 2D7B8PA được lắp ráp một chiếc bàn phím độc quyền cực kỳ đẳng cấp với hành trình phím nhấn lên đến 1.4 mm